ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นายจักรกฤษณ์ ศิริผล |
โรงเรียนวัดบางโฉลงใน สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวรสสุคนธ์ ภาสดา |
โรงเรียนวัดบางโฉลงใน สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายเลิศชาย ใจทัด |
โรงเรียนวัดบางโฉลงใน สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวชณาพิมพ์ เทพโภชณ์ |
โรงเรียนวัดบางโฉลงใน สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายธรรมนูญ ศรีนวล |
โรงเรียนวัดบางโฉลงใน สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
6 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
โรงเรียนตลาดบางพลีน้อย |
สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
7 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวจันทร์จิรา แป้นบัว |
สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวอำพา ยะไม |
โรงเรียนวัดบางโฉลงใน สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายฌัญชกร ปีมะแม |
โรงเรียนปากคลองชวดใหญ่ สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายพร้อมพันธุ์ ลายลักษณ์ |
โรงเรียนตลาดบางพลีน้อย สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวรุ่งนภา อุปไชย |
โรงเรียนวัดบางโฉลงใน สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางจุฬาลักษณ์ แสนทวี |
โรงเรียนวัดลาดหวาย สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวศิรินภา บุญนำพา |
โรงเรียนวัดบางโฉลงใน สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |
14 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม ในสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาววิลาวรรณ อุ่นแก้ว |
โรงเรียนธรรมศรีสุวรรณดิษฐ์ สพป.สมุทรปราการ เขต 2 |