ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายจุมพฏ แก้วศรี |
โรงเรียนอนุบาลหนองแค(วัดใหญ่วันนาเนตรสวัสดิ์อุปถัมภ์) สพป.สระบุรี เขต 2 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกนกวรรณ หุ่นวัน |
โรงเรียนอนุบาลหนองแค(วัดใหญ่วันนาเนตรสวัสดิ์อุปถัมภ์) สพป.สระบุรี เขต 2 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางภัสสร์ศศิร์ เจริญผล |
โรงเรียนวัดท่าสีโพธิ์เหนือ สพป.สระบุรี เขต 2 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวขวัญเรือน ศรีสวัสดิ์ |
โรงเรียนวัดนาบุญ สพป.สระบุรี เขต 2 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางนุศรา โมราบุตร |
โรงเรียนอนุบาลวังม่วง สพป.สระบุรี เขต 2 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวรมินตรา โมกขศักดิ์ |
โรงเรียนอนุบาลวังม่วง สพป.สระบุรี เขต 2 |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
ว่าที่พันตรีวชิรโรจน์ โคตะคาม |
โรงเรียนบ้านโป่งเก้ง สพป.สระบุรี เขต 2 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวชนาภา ทำเสร็จ |
โรงเรียนอนุบาลวังม่วง สพป.สระบุรี เขต 2 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางดวงพร กชทองรัศมี |
โรงเรียนชุมชนวัดไทยงาม สพป.สระบุรี เขต 2 |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
ว่าที่ร้อยตรีธนวัน คำมูลพงษ์ |
โรงเรียนบ้านมณีโชติสามัคคี สพป.สระบุรี เขต 2 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายนรินทร์ น่าบัณฑิต |
โรงเรียนบ้านมณีโชติสามัคคี สพป.สระบุรี เขต 2 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวจิรัชยา คำหารพล |
โรงเรียนอนุบาลวังม่วง สพป.สระบุรี เขต 2 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวศิริพร ท้าวน้อย |
โรงเรียนอนุบาลวังม่วง สพป.สระบุรี เขต 2 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวปาริฉัตร์ ปั้นอยู่ |
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สพป.สระบุรี เขต 2 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายปิติตรี ตายงค์ |
โรงเรียนบ้านเขานมนาง สพป.สระบุรี เขต 2 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายภิญโญ บัวภา |
โรงเรียนวัดโคกกรุง สพป.สระบุรี เขต 2 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางเรณุกา ผูกจันอัด |
โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส สพป.สระบุรี เขต 2 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางมณีรัตน์ เกษมดาย |
โรงเรียนวัดถ้ำเต่า สพป.สระบุรี เขต 2 |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวรัตน์ปราณี ชุมแสง |
โรงเรียนหินกอง(พิบูลอนุสรณ์) สพป.สระบุรี เขต 2 |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวพรรณธร ตู้วงษา |
โรงเรียนวัดขอนชะโงก(เขียววิมลราษฎร์อุปถัมภ์) สพป.สระบุรี เขต 2 |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสายวินิตย์ ไทยถาวร |
โรงเรียนวัดราษฎร์บำรุง สพป.สระบุรี เขต 2 |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาววันวิสา สิงห์ประเสริฐ |
โรงเรียนบ้านหนองโป่ง สพป.สระบุรี เขต 2 |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางดาราพร เพ็งกลั่น |
โรงเรียนบ้านโคกสะอาด สพป.สระบุรี เขต 2 |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวปิยธิดา ปิยะกัลปกรณ์ |
โรงเรียนหินกอง(พิบูลอนุสรณ์) สพป.สระบุรี เขต 2 |