ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเกษแก้ว เจริญเกตุ |
โรงเรียนศรีศักดิ์สุวรรณวิทยา สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายสุเมธ ราชประชุม |
โรงเรียนห้วยกรดวิทยา สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวเกษแก้ว เจริญเกตุ |
โรงเรียนศรีศักดิ์สุวรรณวิทยา สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
4 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุภัคพร นิธิพัฒนกาญจน์ |
โรงเรียนหัวไผ่วิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายวินัย คำวิเศษ |
โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
6 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายณรงค์ โสภา |
โรงเรียนท่าวุ้งวิทยาคาร สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางศุลิษา สยมพงศ์ |
โรงเรียนหัวไผ่วิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
8 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวสุวารีศิริ ภู่เปี่ยมสินธ์ |
โรงเรียนห้วยกรดวิทยา สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางคารมณ์ จงจงประเสริฐ |
โรงเรียนบุญนาคพิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายอนุสรณ์ สีมะสิทธกุล |
โรงเรียนอุลิตไพบูลย์ชนูปถัมภ์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวทิพย์พวัล สุขสุด |
โรงเรียนวัดสิงห์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวสุกัญญา ก๋าใจ |
โรงเรียนหัวไผ่วิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางเพ็ญประภา บุญศรี |
โรงเรียนศรีศักดิ์สุวรรณวิทยา สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอาทร ไทยป้อม |
โรงเรียนวัดสิงห์ สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาววันดี โค้ไพบูลย์ |
โรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
16 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย |
สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวจุฑามาศ เยาว์ทุม |
โรงเรียนบุญนาคพิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวสุมาลี มีสกุล |
โรงเรียนวิเศษไชยชาญ"ตันติวิทยาภูมิ" สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางวรรณนภา ธุววิทย์ |
โรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |
20 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายธรรมวิทย์ ธรรมพิธี |
โรงเรียนพิบูลวิทยาลัย สพม.เขต 5 (สิงห์บุรี ลพบุรี ชัยนาท อ่างทอง) |