ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนิตยา ฉัตรสูงเนิน |
โรงเรียนศรีมโหสถ สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายกิตติคุณกฤดากร สุขปัญญา |
โรงเรียนกบินทร์วิทยา สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายอนุรักษ์ ภู่เนตร |
โรงเรียนศรีมโหสถ สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสุวรรณา รูปสมวงค์ |
โรงเรียนศรีมโหสถ สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
5 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายไพทูล อยู่เกตุ |
โรงเรียนศรีมโหสถ สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญทอง
|
นางสาวนฤมล แก้วมาก |
โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายอภิเชษฐ์ ชมภู |
โรงเรียนวังตะเคียนวิทยาคม สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
8 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายโอฬาร ขยันการนาวี |
สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายไพทูล อยู่เกตุ |
โรงเรียนศรีมโหสถ สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวสุภารัตน์ สุปินะ |
โรงเรียนศรีมโหสถ สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายนพดล แกมเพชร |
โรงเรียนนครนายกวิทยาคม สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสราญรมย์ ยิ่งสุข |
โรงเรียนปราจิณราษฎรอำรุง สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีรำไพพรรณ ฉวีนิรมล |
โรงเรียนศรีมโหสถ สพม.เขต 7 (ปราจีนบุรี นครนายก สระแก้ว) |