ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวไทรงาม ประมวลศิลป์ชัย |
โรงเรียนก้อนแก้วพิทยาคม สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
2 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนก้อนแก้วพิทยาคม |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวเบญจวรรณ ชัยวิชา |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายประชา จันทรสมโภช |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวบุศรา บุญยงค์ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางจงถนอม จำนงค์จิตร |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางวรฉาย ทองคำ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนบางบ่อวิทยาคม |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายชิด วงศ์ใหญ๋ |
โรงเรียนพนมสารคาม "พนมอดุลวิทยา" สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางอมรวดี สินเจริญ |
โรงเรียนพุทธิรังสีพิบูล สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายเกษม วิจิโน |
โรงเรียนมัธยมวัดด่านสำโรง สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายกติกร กมลรัตนะสมบัติ |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายกฤตเมธ ธีระสุนทรไท |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายกฤตเมธ ธีระสุนทรไท |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายกติกร กมลรัตนะสมบัติ |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
16 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางกฤชภอร มอญใต้ |
โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายปราโมทย์ คชเสนีย์ |
โรงเรียนวิสุทธิกษัตรี สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
18 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายวุฒิชัย วันทมาตย์ |
โรงเรียนสตรีสมุทรปราการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายเขมรัฐ อิ่มอุรัง |
โรงเรียนสมุทรปราการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวจงจิต รื่นภาคทรัพย์ |
โรงเรียนสมุทรปราการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
21 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายวริษฐ์ กุลธงเกตุ |
โรงเรียนสมุทรปราการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายณัฐพงษ์ บ่อสะอาด |
โรงเรียนสมุทรปราการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
23 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายไพรัตน์ ก้อนทองคำ |
โรงเรียนสมุทรปราการ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
24 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนสาขลาสุทธีราอุปถัมภ์ |
สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
25 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวสุธาทิพย์ ชื่นผล |
โรงเรียนสาขลาสุทธีราอุปถัมภ์ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
26 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวชลารักษ์ สายอุทัศน์ |
โรงเรียนสาขลาสุทธีราอุปถัมภ์ สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
27 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
ว่าที่ร้อยตรีเกชา กลิ่นเพ็ง |
โรงเรียนหนองแหนวิทยา สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |
28 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นายพเยาว์ เกตานนท์ |
โรงเรียนแปลงยาวพิทยาคม สพม.เขต 6 (ฉะเชิงเทรา สมุทรปราการ) |