ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
2 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
3 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวสุญาดา เฮงชัยโย |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวขนิษฐา ปานชา |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอรรฐพนธ์ ศรีโพธิ์ |
โรงเรียนกำแพงแสนวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายผจญ รุ่งอรุณเลิศ |
โรงเรียนคงทองวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายไพฑูรย์ วิเวก |
โรงเรียนคงทองวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายเอกนรินทร์ อิ่มรส |
โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 3 สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายธีระ อินทร์สว่าง |
โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 6 สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
10 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 7 สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
11 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนบางเลนวิทยา |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
12 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางวรรณี ภิรมย์คำ |
โรงเรียนบางเลนวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอัมพร ชุนถนอม |
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวทัศนีย์ วิวัฒน์ชานนท์ |
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
15 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางนันทวรรณ์ สมทรงแป้น |
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายณัฐวิญญ์ สิรเดชธราทิพย์ |
โรงเรียนมัธยมฐานบินกำแพงแสน สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
18 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางธารกมล สิทธิบุ่น |
โรงเรียนมัธยมฐานบินกำแพงแสน สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
19 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาววันดี พุทธคุณรักษา |
โรงเรียนราชินีบูรณะ สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายภัทรพล วรรณารุณ |
โรงเรียนราชินีบูรณะ สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
21 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางศิริลักษณ์ ชินช่งจู |
โรงเรียนราชินีบูรณะ สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวบุญสม ศรีศักดา |
โรงเรียนสงวนหญิง สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
23 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายภัสร์จิรกิตติ์ ดวงจันทร์ |
โรงเรียนสถาพรวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
24 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายกวี โพธิสุธา |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
25 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายตรัยพงษ์ เข็มเพ็ชร |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |