ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายชาติกุลพล สมยาภักดี |
โรงเรียนบ้านสามหลัง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
2 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวปุณยนุช ทองศรี |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวพัชชา จิตรมั่น |
โรงเรียนบ้านหนองสะแก สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวพรพรรณ ชำนาญกิจ |
โรงเรียนวัดลำสำรอง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นายนฤนาท เอี่ยมฉ่ำ |
โรงเรียนบ้านทุ่งนานางหรอก "เพ็ญชาติอุปถัมภ์" สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวอนุสรา หวันแดง |
โรงเรียนบ้านหนองเป็ด สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นายธันญธรณ์ ธรรมบำรุง |
โรงเรียนวัดลำสำรอง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
8 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางเตือนใจ รักษาพงศ์ |
โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
9 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายตรีธรพัชร วราวุธวิเชียร |
โรงเรียนบ้านหนองสะแก สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เข้าร่วมประกวด
|
นายอำนวย ธรรมรังษี |
โรงเรียนบ้านท่าทุ่ม สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสาวปภาดา สุขสวัสดิ์ |
โรงเรียนบ้านหนองสะแก สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวพรสิริ ซ่อมแก้ว |
โรงเรียนบ้านห้วยน้ำขาว สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางชรินรัชต์ สุวรรณมิสระ |
โรงเรียนบ้านบนเขาแก่งเรียง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
14 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
15 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนวัดลำสำรอง |
สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLCด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาววารุณี ทิพยะ |
โรงเรียนวัดศรีโลหะราษฎร์บำรุง สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
17 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายยิ่งยศ พละเลิศ |
โรงเรียนบ้านทุ่งนา สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางวาสนา เอี่ยมจริง |
โรงเรียนบ้านวังตะเคียน สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |
19 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางจิตติมา เสมอตระกูล |
โรงเรียนบ้านทับศิลา สพป.กาญจนบุรี เขต 1 |