ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบางแพปฐมพิทยา สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางสาวเกศสุดา เนรมิตธนไพศาล |
2 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนพนมทวนพิทยาคม สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นายตะวัน แสงทอง |
3 |
ด้านวิชาการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
โรงเรียนพนมทวนพิทยาคม |
4 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนพนมทวนพิทยาคม สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางสาวจุฬาลักษณ์ พัฒนมาศ |
5 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนพนมทวนพิทยาคม สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางกิติยา พันธ์ครุฑ |
6 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนพนมทวนพิทยาคม สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางสาวชวิกา ทีเจริญ |
7 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนพระแท่นดงรังวิทยาคาร สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นายเจษฎา ศรีนวล |
8 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนหนองรีประชานิมิต สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นายศุภากร เมฆขยาย |
9 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนหนองรีประชานิมิต สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
ว่าที่ร้อยตรีหญิงมุทิตา เอี่ยมทิพย์ |
10 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ กาญจนบุรี สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางยุวดี วงษ์น้อย |
11 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนเทพมงคลรังษี สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางสาวสุดา พืชนะ |
12 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนเทพมงคลรังษี สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นายสมพงษ์ เตชรัตนวรกุล |
13 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนเทพศิรินทร์ลาดหญ้า กาญจนบุรี สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางศิวพร คล้ายเจ๊ก |
14 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนโพธาวัฒนาเสนี สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางสาวจารุนิภา ด่านปาน |
15 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนโพธาวัฒนาเสนี สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางสาวภูริชญา เล้าศศิวัฒนพงศ์ |
16 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนโพธาวัฒนาเสนี สพม.เขต 8 (ราชบุรี กาญจนบุรี) |
นางสาวศุภิสรา แต้เจริญ |