ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นายอรรถสิทธิ์ อุดรรัตน์ |
โรงเรียนบ้านชัยศรี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นายมนตรี จันทวงศ์ |
โรงเรียนบ้านโพธิ์ไทร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นางศิริลักษณ์ แสนตรง |
โรงเรียนบ้านหนองกอยสิทธิราษฎร์บำรุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
4 |
นายเชาวรินทร์ แก้วพรม |
โรงเรียนบ้านโสกน้ำขาว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นายสุรพงษ์ พรมชมชา |
โรงเรียนบ้านหนองทุ่มโนนสวรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นายปรีชา มุทาพร |
โรงเรียนบ้านโนนงิ้ว สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นายพิเชษฐ์ ใจเที่ยง |
โรงเรียนบ้านหนองกุง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นางสาววิชนีย์ ทศศะ |
โรงเรียนบ้านโพนงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครพนม เขต 2 |
ยังไม่ส่งเอกสาร |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
|
9 |
นายศิริพงษ์ วงศ์สุทธิรัตน์ |
โรงเรียนบ้านละลมโพธิ์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นายสุวิทย์ จงสูงเนิน |
โรงเรียนบ้านหนองไผ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
นางสาววราพร เลขะวัฒนะ |
โรงเรียนวัดโพธินิมิตร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นางสาวพิมพ์ญาดา นาชัยฤทธิ์ |
โรงเรียนบ้านสะแกงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นายบุญลือ เทียนศิริ |
โรงเรียนบ้านยายคำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นางสาวปลื้มจิต ปะเสระกัง |
โรงเรียนบ้านหนองข่าหนองคูโปโล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มหาสารคาม เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นายจีรศักดิ์ ศรีบุรมย์ |
โรงเรียนบ้านห้วยลำโมง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา มุกดาหาร |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นายสุวิทย์ คำพร |
โรงเรียนบ้านจิก(หจก.วิบูลย์พาณิชย์อนุเคราะห์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
ดร.พิสิฐ รักพรม |
โรงเรียนบ้านอีต้อม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นางสาวจันทร์ฉาย มาลัยหอม |
โรงเรียนบ้านโดนโอก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
19 |
นางสาวณัฐชุดา มะคุ้มใจ |
โรงเรียนบ้านพนม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
20 |
นางสมนึก กินรี |
โรงเรียนบ้านโคกถาวรทรายงาม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 3 |
ยังไม่ส่งเอกสาร |
ไม่เข้าร่วมประกวด |
|
21 |
นายอดิศร ถวิลคำ |
โรงเรียนบ้านห้วยเซือมใต้ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บึงกาฬ |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|