ลำดับ |
ผู้เข้าประกวด |
สังกัด |
สถานะการส่งเอกสาร |
เกียรติบัตร |
หมายเหตุ |
1 |
นายบรรพจน์ ทัพซ้าย |
โรงเรียนหนองบัวใน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา กาฬสินธุ์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
2 |
นายเจนณรงค์ วิธีดี |
โรงเรียนบ้านกุดกว้างประชาสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
3 |
นายไชยา ศรีโคตา |
โรงเรียนบ้านฝางวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ขอนแก่น เขต 4 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
4 |
นางเยาวภา กล้าขยัน |
โรงเรียนบ้านนาระยะพัฒนา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
5 |
นางสาวช่อผกา ผลภิญโญ |
โรงเรียนชัยชุมพลวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
6 |
นายฌานธร บุญทัน |
โรงเรียนบ้านยางเกี่ยวแฝก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ชัยภูมิ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
7 |
นายอุทัย คำสีหา |
โรงเรียนบ้านดอนหวาย(สิงห์คุรุประชาสรรค์) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
8 |
นายปรัชญา วัชรธนาคม |
โรงเรียนบ้านโพธิ์ตาสี สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 5 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
9 |
นายสมยศ หล้าเพชร |
โรงเรียนวันครู ๒๕๐๒ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 6 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
10 |
นางกนิษฐา ช่างถม |
โรงเรียนสี่แยกศรีอรัญวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา นครราชสีมา เขต 7 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
11 |
นายพิชัย สีพลี |
โรงเรียนวารีสวัสดิ์วิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ร้อยเอ็ด เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
12 |
นางสาวอิษยา พรมสามสี |
โรงเรียนบ้านร่องสะอาด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ศรีสะเกษ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
13 |
นายบุญจันทร์ เจริญไชย |
โรงเรียนกุดตะกาบ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สกลนคร เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
14 |
นายเริงศักดิ์ หาญมานพ |
โรงเรียนบ้านสว่างโนนแดง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
15 |
นายศุภณัฐ อินทร์งาม |
โรงเรียนบ้านโพนครก สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
16 |
นายนิติธร ผะงาตุนัตถ์ |
โรงเรียนนิคมสร้างตนเองปราสาท สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา สุรินทร์ เขต 3 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
17 |
นางบุษบา ช่วยแสง |
โรงเรียนบ้านหมากตูมดอนยานาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 1 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|
18 |
นางณัฐชยา พรหมสิงห์ |
โรงเรียนบ้านปะโค สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา อุดรธานี เขต 2 |
ได้รับเอกสารแล้ว |
|
|