ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
หน่วยงาน |
หน้าที่ |
บัตรประจำตัว |
เกียรติบัตร |
1 |
นายจตุพล วรินทรเวช |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
2 |
นายวรพล วิเชียรนพรัตน์ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
3 |
นางอารีย์ กลับศรี |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
4 |
นางศุภัทรชา วงศ์สว่าง |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
5 |
นางสาววรรณดี จันทร์คงทอง |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
6 |
นายธีรพล ชนะภัย |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
7 |
นายณัฐพล บัวจันทร์ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
8 |
นายธัญญเทพ แสงวงกาญจน์ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
9 |
นายนิรันดร์ แก้วลำหัด |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
10 |
นางสาวนภัสสร ศรีสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
11 |
นางณัฏฐกานดา ทวีอรรถเศรษฐ์ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
12 |
นายมูบารัค หมื่นระยาภักดี |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
13 |
นางสาวพิมพ์ชนก สุขหอม |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
14 |
นางจิราพร รัตนบุรี |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
15 |
นางสาวศิรดา เสนา |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
16 |
นางสาวอาจิน เหมทานนท์ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
17 |
นายพิชัย อิ่มด้วง |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
18 |
นายปริวัติ รัตนบุรี |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
19 |
นางสุนีย์ แก้วสีนวล |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
20 |
นายจำเริญ สมจิต |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
21 |
นายวชิระ สุวรรณวงศ์ |
ครู โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
22 |
นายจรัส ขุนณรงค์ |
ครู โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
23 |
นางวนิดา วารีรักษ์ |
ครู โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
24 |
นายอดิศร ชูแก้ว |
ครู โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
25 |
นายจิระศักดิ์ เพชรทอง |
ครู โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
26 |
นางสาววิมลรัตน์ ตุ้งซี่ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
27 |
นางนันตริตา สุวรรณวงศ์ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
28 |
นางสาวฐิติกานต์ นวพงศ์รัตน์ |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
29 |
นายจุติ ชนะกุล |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง |
กรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
30 |
นายพิชัย อิ่มด้วง |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ |
รองประธานคณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
31 |
นางประชุมพร ไศลแก้ว |
นักทรัพยาการบุคคลชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
32 |
นายวิจัย ไกรสิทธิ์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
33 |
นายพินิจ ขุนนุ้ย |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
34 |
นางสาวสีลวลี เรืองรักษ์ |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
35 |
นางสาวสุฎารัตน์ เกษา |
นักจัดการงานทั่วไป ชพ.สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
36 |
นางนัทธ์ภัทร์ พิถยพิโลน |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
37 |
นางสุธิณี ทรงอาวุธ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
38 |
นายอธิคมฉ์ นาคฤทธิ์ |
นิติกรชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
39 |
นายสุนันท์ กลับขันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสง สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
40 |
นายสง่า นาวารัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
41 |
นายประเสริฐ ธานีรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนก้างวิทยาคม สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
42 |
นายจิรัฏฐ์ รัตนพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
43 |
นายสุชาติพงษ์ ทรงทอง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 6 สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
44 |
นายอุกฤษฎ์ สิทธิฤทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสามัคคีนุกูล สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
45 |
นายสัญชัย พูลสุข |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
46 |
นายไพฑูรย์ สุวรรณน้อย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังหีบ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
47 |
นางสาวอิสรา ช่วยชู |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดควนกอ สพป.นนครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
48 |
นายเกรียงศักดิ์ ศรีรุ่งเรือง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองท่อม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
49 |
นางดรุณี สุวรรณชาตรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านถ้ำตลอด สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
50 |
นายรัตน์ธนชัช เลื่อนแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาตาแย้ม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
51 |
นายวิทยา หอมเกตุ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดก้างปลา สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
52 |
นายจงศักดิ์ มาตา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสามัคคีธรรม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
53 |
นายอนันต์ มีแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนองค์การสวนยาง 2 สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
54 |
นายสุรัช วัฒนสงค์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดท่ายาง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
55 |
นางอรชร ดำประสงค์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาเส สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
56 |
นายจิรศักดิ์ อนุพงศ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทอนวังปราง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
57 |
นายโกศล ละม้าย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนจุฬาภรณ์พิชญาคาร สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
58 |
นายสมหมาย สุดถนอม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลำนาว สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
59 |
นายวันชัย วงศ์ศิลป์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจันดี สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
60 |
นางกชมล วิชัยดิษฐ |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
61 |
นางสาวนัสชนก จินดาวงศ์ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝายการเงินและพัสดุ |
|
|
62 |
นางจิราพร เรือนสูง |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝายการเงินและพัสดุ |
|
|
63 |
นางนัยเนตร ศิลปรัศมี |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝายการเงินและพัสดุ |
|
|
64 |
นางสุจิรา อำนวย |
นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝายการเงินและพัสดุ |
|
|
65 |
นางจุรีรัตน์ สุดใจ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝายการเงินและพัสดุ |
|
|
66 |
นางสุภัตรา จิตโสภา |
นักวิชาการพัสดุชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝายการเงินและพัสดุ |
|
|
67 |
นางมัลลิกา คงเกตุ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝายการเงินและพัสดุ |
|
|
68 |
นางวาสนา อนุรักษ์ |
เจ้าพนักงานพัสดุชำนาญงาน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
69 |
นางธมณ นาคถนอม |
พนักงานพิมพ์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
70 |
นายอุกฤษฎ์ สิทธิฤทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสามัคคีนุกูล สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
71 |
นายสิทธิชัย เดชาสิทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกมะขาม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
72 |
นายธวัชชัย ไกรนรา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดศิลาราย สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
73 |
นางสาวธนวรรณษ์ ลีเผ่าพันธ์ุ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
74 |
นายสนธญา ทรงทอง |
ครูโรงเรียนวัดก้างปลา สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
75 |
นางสาวกิ่งนภา เมืองจันทร์ |
ครูโรงเรียนบ้านนิคมวังหิน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
76 |
นางสาวจันจิรา ฤทธิชัย |
พนักงานพิมพ์ดีด สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
77 |
นายชลิต ขุนทิพย์ |
ครูโรงเรียนบ้านคลองเสาเหนือ |
กรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
78 |
นางจำเริญสุข ภู่ดอก |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
79 |
นายอภิสิทธิ์ นิระโส |
เจ้าหน้าที่เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายวางระบบ Online รายงานผลการประกวดและเกียรติบัตร |
|
|
80 |
นายสัญชัย พูลสุข |
ผู้อำนวยการโรงเรียนหมู่บ้านป่าไม้ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
81 |
นางสาวอิสรา ช่วยชู |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดควนกอ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
82 |
นายวันชัย วงศ์ศิลป์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจันดี สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
83 |
นางสุกฤตา วิษณุพงษ์พร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนวัดอัมพวัน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
84 |
นางปฤทัย อำมฤทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดควนยูง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
85 |
นางสาววรลักษณ์ นุ่นรักษา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปลายเส สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
86 |
นางสุมาลี โยธาภักดิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาพา สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
87 |
นางสาวตาวัน รักชุมพล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขาโร สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
88 |
นางมยุรา ปลอดชูแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาตาว สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
89 |
นางภุมรินทร์ บุญคล่อง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางปลน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
90 |
นางอารีย์ กลับศรี |
ครู โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
91 |
นางสุภัทรชา วงศ์สว่าง |
ครู โรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
92 |
นางสุภัสสรณ์ ธนโชคพัธนันท์ |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
93 |
นางนิศากร ไชยสิทธิ์ |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
94 |
นางทัสนี งามประดิษฐ์ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
95 |
นางปรีดา พิพัฒน์ผล |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
96 |
นางจุลีพร โภชนาทาน |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
97 |
นางเสาวณี แก้วมรกต |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
98 |
นางทัศนันท์ รักษ์กำเนิด |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
99 |
นางธนัญชนก ชูประจิตต์ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
100 |
นางวชิรา เลี่ยนสกุล |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
101 |
นางสาววิสนีย์ นุราช |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
102 |
นางพรทิพย์ รัตนบุรี |
นักวิชาการศึกษา สพป.นศ.2 |
กรรมการฝ่ายปฏิคม |
|
|
103 |
นางดารุณี สุวรรณชาตรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านถ้าตลอด สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายปฏิคม |
|
|
104 |
นางวิมล หนูชุม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนเสม็ดจวนวิทยาคม สพม.เขต 12 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายปฏิคม |
|
|
105 |
นายวิจัย ไกรสิทธิ์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
106 |
นายสง่า นาวารัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
ประธานกรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
107 |
นายจิรัฏฐ์ รัตนพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ สพม.เขต 12 |
รองประธานกรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
108 |
นายสุจินต์ วิเชียรฉาย |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
รองประธานกรรมการฝ่ายสถานที่ |
|
|
109 |
นายสุรินทร์ มณีฉาย |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายสถานที่ |
|
|
110 |
นายจิระศักดิ์ เพชรทอง |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายสถานที่ |
|
|
111 |
นางทิพย์วรรณ์ พัลวรรณ |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
112 |
นายภาณุพันธ์ พูลสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนสังวาลย์วิท ๗ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการ ฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
113 |
นายนิตย์ พรหมประสิทธิ์ |
ผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 1 |
|
|
114 |
นายสมชาย รองเหลือ |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 14 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 1 |
|
|
115 |
นายกิตติ กสิณธารา |
ข้าราชการบำนาญ |
กรรมการตัดสินชุดที่ 1 |
|
|
116 |
นายสมชาติ ไกรแก้ว |
สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 1 |
|
|
117 |
นายสพล ชูทอง |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 2 |
|
|
118 |
นางขนิษฐา สถานสถิตย์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตาหงษ์ สพป.ชุมพร เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 2 |
|
|
119 |
นางภิญโญ จิตต์รัตน์ |
ครูโรงเรียนลำไพลราษฎร์อุทิศ สพป.สงขลา เขต 3 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 2 |
|
|
120 |
นายมังกรแก้ว ดรุณศิลป์ |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 3 |
|
|
121 |
นางสาวเสาวนีย์ ช่วยอนันต์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนมาบอำมฤต สพป.ชุมพร เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 3 |
|
|
122 |
นางสาวปรีดา จำนงจิต |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 3 |
|
|
123 |
นายวันชัย วงศ์ศิลป์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดจันดี สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 4 |
|
|
124 |
นางกาญจนา จิตรสำรวย |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 4 |
|
|
125 |
นางสุรีย์ พูลทอง |
ข้าราชการบำนาญ |
กรรมการตัดสินชุดที่ 4 |
|
|
126 |
นายประเสริฐ ธานีรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม สพม.12 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 4 |
|
|
127 |
นางสาวสุภัคกมล ชินวงค์ |
รองผู้อำนวยการ สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 5 |
|
|
128 |
นายประยูร เจริญวรรณ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทวดทอง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 5 |
|
|
129 |
นางสุจิตรา เจียมจำนงค์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากถัก สพป.พังงา |
กรรมการตัดสินชุดที่ 5 |
|
|
130 |
นายสมชาย มณีรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดร่มเมือง สพป.พัทลุง เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 6 |
|
|
131 |
นางนวลใย สุทธิพิทักษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาเคียน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 6 |
|
|
132 |
นายรัตน์ธนชัช เลื่อนแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาตาแย้ม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 6 |
|
|
133 |
นายประจวบ หนูเลี่ยง |
รองผู้อำนวยการ สพป.พัทลุง เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 7 |
|
|
134 |
นายวิรัช ชูสิน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนระโนด สพม.เขต 16 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 8 |
|
|
135 |
นายบุญเลิศ วีระพรกานต์ |
ข้าราชการบำนาญ |
กรรมการตัดสินชุดที่ 8 |
|
|
136 |
นายสนอง ศรีเกตุ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแม่ขรี สพป.พัทลุง เขต 2 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 9 |
|
|
137 |
นายณัฐวุฒิ รัตนอรุณ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสงวิทยา สพม.เขต 12 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 9 |
|
|
138 |
นายจิรัฎฐ์ รัตนพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ สพม.เขต 12 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 9 |
|
|
139 |
นางจำเริญสุข ภู่ดอก |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 7 |
|
|
140 |
นางอรนุช เสียงดัง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนผังปาล์ม 1 สพป.สตูล |
กรรมการตัดสินชุดที่ 7 |
|
|
141 |
นายจินดา แสงขาว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดนาโอ่ปิปผลิกประชาสรรค์ สพป.พัทลุง เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 8 |
|
|
142 |
นายสิทธิชัย เดชาสิทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโคกมะขาม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 10 |
|
|
143 |
นางสาวธัญชนก ฤทธิมาส |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 10 |
|
|
144 |
นางรำพึง ขุนจันทร์ |
ครูโรงเรียนอนุบาลคลองท่อม สพป.กระบี่ |
กรรมการตัดสินชุดที่ 10 |
|
|
145 |
นายเกียรติโญธิณล์ เจริญผล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบ้านสวน (คงวิทยาคาร) สพป.พัทลุง เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 11 |
|
|
146 |
นายแสนสุข ชัยสวัสดิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหัวสะพานมิตรภาพที่ 217 สพป.สุราษฎรธานี เขต 3 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 11 |
|
|
147 |
นางวิยะดา ไกรสร |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 4 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 11 |
|
|
148 |
นางสาวอมรรัตน์ พนัสนาชี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบึงลัด สพป.ชุมพร เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 12 |
|
|
149 |
นายจำรัส สุขเล็ก |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 12 |
|
|
150 |
นางเกศรา ศรีวิจิตร |
ครูโรงเรียนหัวไทร (เรือนประชาบาล) สพป.นครศรีธรรมราช เขต 3 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 12 |
|
|
151 |
นางอาภรณ์ อ่อนคง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะปราง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 13 |
|
|
152 |
นายอาจินต์ ขุนฤทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองกุย สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 13 |
|
|
153 |
นายไพโรจน์ แก้วเกื้อ |
ครูโรงเรียนวัดพิกุลทอง สพป.พัทลุง เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 13 |
|
|
154 |
นางวันเพ็ญ ชูโชติ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดมังคลาราม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 14 |
|
|
155 |
นางสุพิชา เนตรวรนันท์ |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 4 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 14 |
|
|
156 |
นางสุพิทยา แก้วมณี |
ครูโรงเรียนวัดประชาวงศาราม สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 14 |
|
|
157 |
นางวาสนา คชไกร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไทรงาม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 15 |
|
|
158 |
นางพุทธชาติ ทวี |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 15 |
|
|
159 |
นางศรีบุญญา ย่องบุตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดประดู่ทอง สพป.พัทลุง เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 15 |
|
|
160 |
นางธรินทร์รัษฎิ์ ทองสุข |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยเร็จ สพป.ตรัง เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 16 |
|
|
161 |
นางสาวสุภาพร อินบุญนะ |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 16 |
|
|
162 |
นางสุรัสวดี มณี |
ครูโรงเรียนทุ่งสง สพม.เขต 12 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 16 |
|
|
163 |
นายสุธีรุจ อุปถัมภ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนท่านครญาณวโรภาสอุทิศ สพม.เขต 12 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 17 |
|
|
164 |
นายฐิตารีย์ บ้างสกุลวิรัตน์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 17 |
|
|
165 |
นางสาวกันญาพร สังข์ทอง |
ครูโรงเรียนบ้านเขาพระ สพป.สงขลา เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 17 |
|
|
166 |
นายสันต์ติ เกราะแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดน้ำรอบ (ลานสกา) สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 18 |
|
|
167 |
นางพรรณี อินทรปาน |
ครูโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย สพม.เขต12 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 18 |
|
|
168 |
นางสุนารีย์ พันธุเมฆ |
ครูโรงเรียนบ้านแว้ง สพป.นราธิวาส เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 18 |
|
|
169 |
นายนัฐพล เพ็งเมือง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดพระมหาธาตุ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 19 |
|
|
170 |
นางสาวศุภมาศ คงคาช่วย |
ศึกษานิเทศก์ สพป.สุราษฎร์ธานี เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 19 |
|
|
171 |
นางทิพวรรณ จันดี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดบางดี สพป.ตรัง เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 19 |
|
|
172 |
นายสมควร จันทรวงษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดยางทอง (รัตนประชานุกูล) สพป.สงขลา เขต 3 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 20 |
|
|
173 |
นายมนตรี อารีราษฎร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบางคู สพป.ภูเก็ต |
กรรมการตัดสินชุดที่ 20 |
|
|
174 |
นางอรอุมา สุวรรณรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนไทยรัฐวิทยา 54 สพป.พังงา |
กรรมการตัดสินชุดที่ 20 |
|
|
175 |
นายสมหมาย สุดถนอม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลำนาว สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 21 |
|
|
176 |
นางสาวมยุเรศ ตรีเภรี |
ครูโรงเรียนวิทยาลัยวิทยาศาสตร์จุฬาภรณ์ราชวิทยาลัย สพม.เขต 12 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 21 |
|
|
177 |
นางจอมขวัญ นครไธสง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาปง สพป.กระบี่ |
กรรมการตัดสินชุดที่ 21 |
|
|
178 |
นายสุภาพ เต็มรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนปากพนัง สพม.เขต 12 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 22 |
|
|
179 |
นางภัคนันท์ สุวรรณรัตน์ |
ศึกษานิเทศก์ สพม.เขต 12 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 22 |
|
|
180 |
ว่าที่ร้อยตรีวชิรพันธุ์ บุญณมี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่าเรือ สพป.ภูเก็ต |
กรรมการตัดสินชุดที่ 22 |
|
|
181 |
นายเอกวัส มากสุข |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดท่าเสม็ด สพป.นครศรีธรรมราช เขต 3 |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 23 |
|
|
182 |
นางปิยกมล พูลเสน |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 23 |
|
|
183 |
นางรอฮนา แก้วสุข |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านละมุ สพป.ชุมพร เขต 1 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 23 |
|
|
184 |
นางนันทนัช ศิริแก้ว |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลกระบี่ สพป.กระบี่ |
ประธานกรรมการตัดสินชุดที่ 24 |
|
|
185 |
นางวิไลวรรณ เลี้ยงสมบูรณ์ |
ศึกษานิเทศก์ สพป.พัทลุง เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 24 |
|
|
186 |
นางสุวิมล พิชัยรัตน์ |
ครูโรงเรียนบ้านนาตาแย้ม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการตัดสินชุดที่ 24 |
|
|
187 |
นางกรุณา โชติวัน |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
188 |
นายสมชาติ ไกรแก้ว |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ |
|
|
189 |
นายประหยัด สุขขี |
ผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
190 |
ว่าที่ร้อยโท สุเวศ กลับศรี |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
191 |
นายมังกรแก้ว ดรุณศิลป์ |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
192 |
นายสุวิทย์ ใจห้าว |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
193 |
นายสมชาติ ไกรแก้ว |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
194 |
นายโกศล มณีชัย |
นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
195 |
นายพิชัย อิ่มด้วง |
นักทรัพยาการบุคคลชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
196 |
นางมัลลิกา คงเกตุ |
นักทรัพยาการบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
197 |
นายประหยัด สุขขี |
ผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานคณะกรรมการฝ่ายอำนวยการ |
|
|
198 |
ว่าที่ ร.ท.สุเวศ กลับศรี |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการการตัดสินการประกวด |
|
|
199 |
ว่าที่ร้อยโทสุเวศ กลับศรี |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการการตัดสินการประกวด |
|
|
200 |
นายโกศล มณีชัย |
นักวิชาการตรวจสอบภายในชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการฝ่ายการเงินและพัสดุ |
|
|
201 |
นายสุนันท์ กลับขันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสง สพม. เขต 12 |
ประธานกรรมการฝ่ายประสานงาน |
|
|
202 |
นายไพฑูรย์ สุวรรณน้อย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดวังหีบ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการฝ่ายประสานงาน |
|
|
203 |
นายจิรัฏฐ์ รัตนพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ สพม.เขต12 |
กรรมการฝ่ายประสานงาน |
|
|
204 |
นางรัตนา ทรงทอง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขากลาย สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประสานงาน |
|
|
205 |
นายรัตน์ธนชัช เลื่อนแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาตาแย้ม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประสานงาน |
|
|
206 |
นางสุรัติสินี กุลเทศ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อมอง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประสานงาน |
|
|
207 |
นางสาวสิรินารถ แว่วสง่า |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดคงคาเจริญ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายประสานงาน |
|
|
208 |
นายชรินทร์ สมทรง |
รองผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสง สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายประสานงาน |
|
|
209 |
นางมัลลิกา คงเกตุ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายประสานงาน |
|
|
210 |
นางทิพย์วรรณ์ พัลวรรณ |
นักประชาสัมพันธ์ชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายประสานงาน |
|
|
211 |
นายพิชัย อิ่มด้วง |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
212 |
นายอติคมฉ์ นาคฤทธิ์ |
นิติกรชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
213 |
นางพรทิพย์ รัตนบุรี |
นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
214 |
นายปริวัติ รัตนบุรี |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
215 |
นางปฐมาวดี ใจกระจ่าง |
ธุรการโรงเรียนวัดควนชม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
216 |
นางสาวสุนันทา ชนาชน |
ธุรการโรงเรียนบ้านหนองท่อม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
217 |
นางสาววิรินณา พลศร |
ธุรการโรงเรียนวัดเขาโร สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
218 |
นายวรวุฒิ ช่วยเกิด |
ธุรการโรงเรียนบ้านนาพรุ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
219 |
นางเอสรา รัตนกระจ่าง |
ธุรการโรงเรียนบ้านหน้าเขา สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
220 |
นายณัฐพล หอมหวล |
ธุรการโรงเรียนวัดคงคาเจริญ |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
221 |
นางสาวชลิดา เพชรส่งศรี |
ธุรการโรงเรียนบ้านคอกช้าง |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
222 |
นางจำเริญสุข ภู่ดอก |
สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
223 |
นางมัลลิกา คงเกตุ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
224 |
นายอภิสิทธิ์ นิระโส |
เจ้าหน้าที่เทคนิคคอมพิวเตอร์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายรับเอกสารผลงานและตรวจสอบคุณสมบัติเบื้องต้น |
|
|
225 |
นายสุวิทย์ ใจห้าว |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
226 |
นายสุชาติพงษ์ ทรงทอง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 6 สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
227 |
นายสมหมาย สุดถนอม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดลำนาว สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
228 |
นางเจรียงพร เขียวน้อย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาเกิดผล สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
229 |
นางสาวสิรินารถ แววสง่า |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดคงคาเจริญ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
230 |
นางสาวสุพัตรา จินดาวงษ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดธรรมเผด็จ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
231 |
นายขจรศักดิ์ เขียวน้อย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังเต่า สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
232 |
นายจงศักดิ์ มาตา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสามัคคีธรรม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
233 |
นางพัชรี พลรัฐธนาสิทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านไทรห้อง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
234 |
นางอาภรณ์ อ่อนคง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะปราง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
235 |
นางโฉมยงค์ สุขอนันต์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเกาะยวน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
236 |
นายมงคล ช่องลมกรด |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งส้าน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
237 |
นายเจน แป้นแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังยาว สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
238 |
นายพิพัฒน์ พลเกษตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสหกรณ์นิคมกสิกรรมทุ่งสง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
239 |
นางอรชร ดำประสงค์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาเส สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
240 |
นายกันตพงศ์ คงหอม |
ผู้อำนวยการโรงเรียนชุมชนบ้านสี่แยก สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
241 |
นางสาวธิดารัตน์ จิตสำรวย |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไสเตาอ้อย สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
242 |
นายสนธญา ทรงทอง |
ครูโรงเรียนวัดก้างปลา สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
243 |
นางสาวจุฑามาศ จันทร์ชุม |
ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 6 สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
244 |
นางสาวจิราภรณ์ หอมประสิทธิ์ |
ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 6 สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
245 |
นางสาวอัจฉรา คงนคร |
ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 6 สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
246 |
นางสาวอริสา ล่องจ๋า |
ครูโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 6 สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
247 |
นางสาวกิ่งนภา เมืองจันทร์ |
ครูโรงเรียนบ้านนิคมวังหิน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
248 |
นายพิชัย อิ่มด้วง |
นักทรัพยากรบุคคล ชพ. สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
249 |
นางมัลลิกา คงเกตุ |
นักทรัพยากรบุคคล ชก. สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการดำเนินงานฝ่ายเลขานุการ |
|
|
250 |
นายมังกรแก้ว ดรุณศิลป์ |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราข เขต 2 |
ประธานกรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
251 |
นายประเสริฐ ธานีรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
รองประธานกรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
252 |
นายเกรียงศักดิ์ ศรีรุ่งเรือง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองท่อม |
รองประธานกรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
253 |
นายวิทยา หอมเกตุ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดก้างปลา |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
254 |
นางณภัค อินทร์ปาน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนประสาธน์ราษฎร์บำรุง |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
255 |
นางสาคร เปาะทอง |
ครูโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
256 |
นางอมรรัตน์ พิกุลทอง |
ครูโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
257 |
นางสาวศิวพร จริตงาม |
ครูโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
258 |
นางสาวภัทรขวัญ กลับขันธ์ |
ครูโรงเรียนบางขันวิทยา |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
259 |
นายกำพล ชุ่มจันทร์ |
ครูโรงเรียนศรียาภัย |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
260 |
นายจิระศักดิ์ เพชรทอง |
ครูโรงเรียนสตรีทุ่งสง |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
261 |
นางสาวสาลินี บุญทรง |
ครูโรงเรียนชุมชนวัดสำโรง |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
262 |
นายณัฐพงศ์ รัตนพันธุ์ |
ครูโรงเรียนพัทลุง สพม.เขต 12 |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
263 |
นายภาณุพันธ์ พูลสวัสดิ์ |
ครูโรงเรียนสังวาลย์วิท ๗ |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
264 |
นายพงษ์พิพัฒน์ บุญสิทธิ์ |
ครูโรงเรียนวัดทุ่งควายพัฒนศึกษา |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
265 |
นายณรงค์ศักดิ์ ดำเกลี้ยง |
ครูโรงเรียนบ้านหนองท่อม |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
266 |
นางปฐมาวดี ใจกระจ่าง |
ธุรการ โรงเรียนวัดควนชม |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
267 |
นางสาวสุนันทา ชนาชน |
่ธุรการโรงเรียนบ้านหนองท่อม |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
268 |
นางสาววิรินณา พลศร |
ธุรการโรงเรียนวัดเขาโร |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
269 |
นางสาวสายสุณี ทองแท้ |
ธุรการโรงเรียนบ้านพูน |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
270 |
นายวรวุฒิ ช่วยเกิด |
ธุรการโรงเรียนบ้านนาพรุ |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
271 |
นางเอสรา รัตนกระจ่าง |
ธุรการโรงเรียนบ้านหน้าเขา |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
272 |
นายณัฐพล หอมหวล |
ธุรการโรงเรียนวัดคงคาเจริญ |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
273 |
นางสาวนันทินี มณีชัย |
ธุรการโรงเรียนวัดมะปรางงาม |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
274 |
นางสาวจันทร์จิรา อยู่พัฒน์ |
ธรุการโรงเรียนชุมชนวัดสำโรง |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
275 |
นางสาวชลิดา เพชรส่งศรี |
ธุรการโรงเรียนบ้านคอกช้าง |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
276 |
นางสาวชนิดา ธานีรัตนานนท์ |
ธุรการโรงเรียนมหาราช ๓ |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
277 |
นางสุนิสา เพียรดี |
เจ้าพนักงานธุรการ |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
278 |
นางดรุณี ชูกรณ์ |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
279 |
นางวารินดา จู้ห้อง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสังพัทยาคม |
กรรมการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
280 |
นางนัทธภัทร์ พิถยพิโลน |
นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
281 |
นางมัลลิกา คงเกตุ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
282 |
นายอภิสิทธิ์ นิระโส |
เจ้าหน้าที่เทคนิคคอมพิวเตอร์ |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายทะเบียนวางระบบ Online |
|
|
283 |
นางสาวสุฎารัตน์ เกษา |
นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
284 |
นางวิภาวี ด้วงฉีด |
นักจัดการทั่วไปชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
285 |
นายสถิต เพิ่มพูน |
พนักงานขับรถยนต์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
286 |
นายนุกูล รัตนพันธ์ |
พนักงานขับรถยนต์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
287 |
นายสมศักดิ์ รัตนบุรี |
พนักงานขับรถยนต์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
288 |
นายเกรียงศักดิ์ มีแย้ม |
พนักงานขับรถยนต์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
289 |
นายสุวิทย์ จัตุรงค์ |
พนักงานขับรถยนต์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
290 |
นางพิมพา พลจรัส |
เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
291 |
นายสุเทพ วชิรวรรณ |
พนักงานขับรถยนต์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายยานพาหนะ |
|
|
292 |
นางมัลลิกา คงเกตุ |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
293 |
นายอภิสิทธิ์ นิระโส |
เจ้าหน้าที่เทคนิคคอมพิวเตอร์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและผู้ช่วยเลขานุการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
294 |
นางสายพิน เพชรศรีเงิน |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
295 |
นางสาวปรีดา จำนงจิต |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
296 |
นางปิยกมล พูลเสน |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
297 |
นางพุทธชาติ ทวี |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
298 |
นางกาญจนา จิตรสำรวย |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
299 |
นางอรอนงค์ พรหมวิหาร |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
300 |
นางบำเพ็ญ หนูกลับ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
301 |
นางสุพิชฌาย์ ไกรนรา |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
302 |
นางกรุณา โชติวัน |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
303 |
นายนิติธร ปิลวาสน์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
304 |
นางอโนมา นัสฐาน |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
305 |
ว่าที่ร้อยโท สุเวศ กลับศรี |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
306 |
นายพิชัย อิ่มด้วง |
นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายสรุปผลและรายงานผล |
|
|
307 |
ว่าที่ร้อยโท สุเวศ กลับศรี |
รองผู้อำนวยการ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
ประธานกรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
308 |
นายวิจัย ไกรสิทธิ์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
รองประธานกรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
309 |
นายสุนันท์ กลับขันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสง สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
310 |
นายประเสริฐ ธานีรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนก้างปลาวิทยาคม สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
311 |
นายจิรัฏฐ์ รัตนพันธ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนทุ่งสงสหประชาสรรค์ สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
312 |
นางสายพิน เพชรศรีเงิน |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
313 |
นางสาวปรีดา จำนงจิต |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
314 |
นายถาวร ปลอดชูแก้ว |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
315 |
นางปิยกมล พูลเสน |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
316 |
นางพุทธชาติ ทวี |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
317 |
นายจำรัส สุขเล็ก |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
318 |
นายนิติธร ปิลวาสน์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
319 |
นางฉัตรลลิตา วุฒิมงคล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
320 |
นางสาวเดือนดารา ศรีอนุรักษ์ |
ครูโรงเรียนวัดเถลิงกิตติยาราม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 3 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
321 |
นางสาวสุนัฎฐา เจริญผล |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 4 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
322 |
นายสุบรรณ์ เกราะแก้ว |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพม. เขต 12 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
323 |
นายฐิตารีย์ บ้างสกุลวิวัฒน์ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
324 |
นางปรียา สงค์ประเสริฐ |
ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 1 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
325 |
นางยุพิน หนูในน้ำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดถ้ำใหญ่ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
326 |
นางประชุมพร ไศลแก้ว |
นักทรัพยาการบุคคลชำนาญการพิเศษ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
327 |
นางกมลทิพย์ สินยัง |
ศึกษานิเทศก์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการฝ่ายคณะกรรมการกลาง |
|
|
328 |
นายสุรินทร์ กลับผดุง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาพรุ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 1 |
|
|
329 |
นางนิสายชล หนูนิล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังธน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 2 |
|
|
330 |
นายพิทยา สังขะเลขา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนไสใหญ่ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 3 |
|
|
331 |
นายกฤษปการ เพียรดี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านพูน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 4 |
|
|
332 |
นายเสาวพจน์ รัตนบุรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านควนประ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 5 |
|
|
333 |
นางสาววัชรีย์ หนูสมแก้ว |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำพุ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 6 |
|
|
334 |
นายกิตติภพ ชุมคง |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไร่มุสลิม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 7 |
|
|
335 |
นายสุทิน บุษบา |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านควนประชาสรรค์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 8 |
|
|
336 |
นายอาวุธ รักษาชล |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองจัง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 9 |
|
|
337 |
นายธีระพงศ์ รอดอุปการ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากน้ำ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 10 |
|
|
338 |
นางสาวสุภานี บวรศุภศรี |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไสยาสน์ สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 11 |
|
|
339 |
นางสาวเสาวรักษ์ ไชยศร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสุวรรณคีรี สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 12 |
|
|
340 |
นางปนัสยา ชัยรักษา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน ตชด.บ้านไร่ยาว สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 13 |
|
|
341 |
นายโกวิทย์ เอียดเนตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเขาวง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 14 |
|
|
342 |
นางสุมลฑา อินทรฤทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนาตำเสา สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 15 |
|
|
343 |
นางสาวสุนิศา ภักดิ์จันทร์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านนิคมวังหิน สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 16 |
|
|
344 |
นายจินดา อักษรนำ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านปากแพรก สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 17 |
|
|
345 |
นางสุพัตรา กาญจนโรจน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านคลองโอม สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 18 |
|
|
346 |
นางสาวสุพิชฌาย์ ทองเนื้อห้า |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านก่องาม |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 19 |
|
|
347 |
นางอรอุมา ไกรสิทธิ์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านทุ่งกรวด สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 20 |
|
|
348 |
นางศุภกัญญารัตน์ บุญรัตน์ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านน้ำตก สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 21 |
|
|
349 |
นางสาวอัจฉรา ส้มเขียวหวาน |
ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดควนสูง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 22 |
|
|
350 |
นางสาวธิดารัตน์ จิตสำรวย |
ผู้อำนวยโรงเรียนบ้านไสเตาอ้อย สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 23 |
|
|
351 |
นายพิพัฒน์ พลเกษตร |
ผู้อำนวยการโรงเรียนสหกรณ์นิคมกสิกรรมทุ่งสง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
เลขานุการการตัดสินการประกวด ชุดที่ 24 |
|
|
352 |
นางสุรัติสินี กุลเทศ |
ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านบ่อมอง สพป.นครศรีธรรมราช เขต 2 |
กรรมการและเลขานุการฝ่ายเลขานุการการตัดสินการประกวด |
|
|