ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
ดร.สุภาภรณ์ สิ้นภัย |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
2 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
ว่าที่ร้อยตรีกฤดิ์ทรัพย์ เชื้อพันธ์ |
โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวสุพัชชา เครือฉิม |
โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอภิรักษ์ กงทอง |
โรงเรียนท่าช้างวิทยาคม สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวกฤติญา ธนภัทรวุฒิกุล |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
7 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายอิศเรศ วงศ์ศรัณย์ |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ หอวัง นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
8 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนราษฎร์นิยม |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
9 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
โรงเรียนลาดงาประชาบำรุง |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
10 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม |
สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางจรุญ จารุสาร |
โรงเรียนวัดเขมาภิรตาราม สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวธัญญธร พงษ์สุระ |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
13 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวรพีพรรณ กีตา |
โรงเรียนสาคลีวิทยา สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายนันทวัฒน์ พุ่มพวง |
โรงเรียนเสนา"เสนาประสิทธิ์" สพม.เขต 3 (นนทบุรี พระนครศรีอยุธยา) |