ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางคณิฐพัฒน์ สามเพชรเจริญ |
โรงเรียนวัดพระปฐมเจดีย์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
2 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นางสุรางค์ ตระกูลราษฎร์ |
โรงเรียนวัดพระประโทณเจดีย์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
3 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นายสุทธิวัฒน์ มากมี |
โรงเรียนวัดดอนเสาเกียด สพป.นครปฐม เขต 1 |
4 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนบ้านสามัคคี |
สพป.นครปฐม เขต 1 |
5 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางพิศมัย ถิ่นน้อย |
โรงเรียนวัดกำแพงแสน สพป.นครปฐม เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวลสา กอนสุข |
โรงเรียนวัดหนองศาลา สพป.นครปฐม เขต 1 |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางสาวฉันทนา ภุมมา |
โรงเรียนวัดหนองศาลา สพป.นครปฐม เขต 1 |
8 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
นางปานทิพย์ ดอนขันไพร |
โรงเรียนวัดสระสี่มุม สพป.นครปฐม เขต 1 |
9 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง
|
โรงเรียนวัดไร่แตงทอง |
สพป.นครปฐม เขต 1 |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวปทิตตา จิรพัฒธรทวี |
โรงเรียนบ้านหนองกะโดน สพป.นครปฐม เขต 1 |
11 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางอารีรัตน์ วัฒนาหิรัญชัย |
โรงเรียนวัดห้วยม่วง สพป.นครปฐม เขต 1 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวกฤตาณัฐ โนนศรี |
โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
13 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวปิยะภรณ์ สุขะปุณพันธ์ |
โรงเรียนละเอียดอุปถัมภ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
14 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายสมบูรณ์ บุญธรรม |
โรงเรียนบ้านอ้อกระทิง สพป.นครปฐม เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวเขมิกา จันทรประชุม |
โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นายมิทธวัช ชินอ่อน |
โรงเรียนบ้านหนองกะโดน สพป.นครปฐม เขต 1 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสุดารัตน์ กลิ่นเพย |
โรงเรียนวัดพระปฐมเจดีย์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางบุญมี แสงอุทัย |
โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
19 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนวัดไผ่ล้อม |
สพป.นครปฐม เขต 1 |
20 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางวาสนา สระแพงแก้ว |
โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |
21 |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
โรงเรียนวัดบ่อน้ำจืด |
สพป.นครปฐม เขต 1 |
22 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางนุชนาฏ สังข์ทอง |
โรงเรียนหลวงพ่อแช่มวัดตาก้องอนุสรณ์ สพป.นครปฐม เขต 1 |