ลำดับ |
รหัสกิจกรรม |
กิจกรรม |
บัตรรวม |
1 |
171 |
บุคลากรทางการศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
2 |
172 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
3 |
173 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
4 |
174 |
ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
5 |
175 |
ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
6 |
176 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
7 |
177 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
8 |
178 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
9 |
179 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
10 |
180 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
11 |
181 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
12 |
182 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
13 |
183 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
14 |
184 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
15 |
185 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
16 |
186 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
17 |
187 |
ข้าราชการพลเรือนสามัญยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
18 |
188 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม (สพฐ.) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
19 |
189 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
20 |
190 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
21 |
191 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
22 |
192 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
23 |
193 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
24 |
194 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
25 |
195 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
26 |
196 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
27 |
197 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
28 |
198 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
29 |
199 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
30 |
200 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
31 |
201 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
32 |
202 |
ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
33 |
203 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
34 |
204 |
รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
35 |
205 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
36 |
206 |
ผู้อำนวยการกลุ่มยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
37 |
207 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
38 |
208 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
39 |
209 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
40 |
210 |
บุคลากรทางการศึกษาอื่น ตามมาตรา 38 ค.(2) ยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
41 |
211 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
42 |
212 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
43 |
213 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
44 |
214 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
45 |
215 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
46 |
216 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
47 |
217 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
48 |
218 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
49 |
219 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
50 |
220 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
51 |
221 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
52 |
222 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
53 |
223 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
54 |
224 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
55 |
225 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
56 |
226 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
57 |
227 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
58 |
228 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
59 |
229 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
60 |
230 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
61 |
231 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
62 |
232 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
63 |
233 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
64 |
234 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
65 |
235 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
66 |
236 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
67 |
237 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
68 |
238 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
69 |
239 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
70 |
240 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
71 |
241 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
72 |
242 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
73 |
243 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
74 |
244 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
75 |
245 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
76 |
246 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
77 |
247 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
78 |
248 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
79 |
249 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
80 |
250 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
81 |
251 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
82 |
252 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
83 |
253 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
84 |
254 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
85 |
255 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
86 |
256 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
87 |
257 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
88 |
258 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
89 |
259 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
90 |
260 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
91 |
261 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
92 |
262 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
93 |
263 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
94 |
264 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
95 |
265 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
96 |
266 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
97 |
267 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
98 |
268 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
99 |
269 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
100 |
270 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
101 |
271 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
102 |
272 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
103 |
273 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
104 |
274 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการมองเห็น) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
105 |
275 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
106 |
276 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางการได้ยิน) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
107 |
277 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
108 |
278 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
109 |
279 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV )ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
110 |
280 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
111 |
281 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
112 |
282 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
113 |
283 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
114 |
284 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
115 |
285 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
116 |
286 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
117 |
287 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษา พลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
118 |
288 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
119 |
289 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับประถมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
120 |
290 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
121 |
291 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
122 |
292 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาวิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
123 |
293 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มวิชาเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
124 |
294 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
125 |
295 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
126 |
296 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
127 |
297 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
128 |
298 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
129 |
299 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
130 |
300 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
131 |
301 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
132 |
302 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
133 |
303 |
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
134 |
304 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับปฐมวัย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
135 |
305 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
136 |
306 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
137 |
307 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
138 |
308 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
139 |
309 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
140 |
310 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
141 |
311 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับปฐมวัย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
142 |
312 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLCด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
143 |
313 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
144 |
314 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับประถมศึกษาด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
145 |
315 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
146 |
316 |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
147 |
317 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
148 |
318 |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
149 |
319 |
ศึกษานิเทศก์ต้นแบบยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
150 |
320 |
ศึกษานิเทศก์ต้นแบบยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
151 |
321 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
152 |
322 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
153 |
323 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
154 |
324 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ยอดเยี่ยม/โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
155 |
325 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
156 |
326 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
157 |
327 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ประเภทโรงเรียนศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
158 |
328 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
159 |
329 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
160 |
330 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
161 |
331 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
162 |
332 |
บุคลากรทางการศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
163 |
333 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
164 |
334 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
165 |
335 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
166 |
336 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
167 |
337 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
168 |
338 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
169 |
339 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
170 |
340 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
171 |
341 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
172 |
342 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
173 |
343 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
174 |
344 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
175 |
345 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
176 |
346 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
177 |
347 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
178 |
348 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
179 |
349 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
180 |
350 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
181 |
351 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
182 |
352 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
183 |
353 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
184 |
354 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
185 |
355 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
186 |
356 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
187 |
357 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
188 |
358 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับปฐมวัย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
189 |
359 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
190 |
360 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
191 |
361 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
192 |
362 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
193 |
363 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
194 |
364 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
195 |
365 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
196 |
366 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
197 |
367 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
198 |
368 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ส่งเสริมการใช้นวัตกรรมการจัดการเรียนรู้ทางไกลผ่านดาวเทียม (DLTV) โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
199 |
369 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
200 |
370 |
สถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
201 |
371 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
202 |
372 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
203 |
373 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
204 |
374 |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
205 |
375 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|
206 |
376 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การจัดการศึกษาโรงเรียนสุขภาวะ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์/ศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0] |
|