ลำดับ |
รายการ |
รางวัล |
ผู้เข้าประกวด |
สำนักงาน / โรงเรียน |
1 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวราตรี ชวนกระโทก |
โรงเรียนบ้านคลองจาก สพป.ตราด เขต 1 |
2 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมแนะแนว ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายฎีกา สุภาสัย |
โรงเรียนบ้านคลองประทุน สพป.ตราด เขต 1 |
3 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวนัฐกานต์ กำเนิดสินธุ์ |
โรงเรียนบ้านคลองประทุน สพป.ตราด เขต 1 |
4 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวทวินันท์ โค้วสกุล |
โรงเรียนบ้านคลองประทุน สพป.ตราด เขต 1 |
5 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา บูรณาการ ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน
|
นางสาวปิยวรรณ กระทงยาม |
โรงเรียนบ้านคลองประทุน สพป.ตราด เขต 1 |
6 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวศิริรัตน์ บุญวาที |
โรงเรียนบ้านคลองประทุน สพป.ตราด เขต 1 |
7 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญทอง
|
นายอรรถสิทธิ์ สุทธิวารี |
โรงเรียนบ้านจัดสรร สพป.ตราด เขต 1 |
8 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสาวกิ่งแก้ว บริรักษ์ศุภกร |
โรงเรียนบ้านเนินดินแดง สพป.ตราด เขต 1 |
9 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางวันเพ็ญ ศรีประเสริฐ |
โรงเรียนวัดบางปรือ สพป.ตราด เขต 1 |
10 |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางศิริรัตน์ โพธิ์ทอง |
โรงเรียนวัดบางปิดล่าง(ราษฎร์สงเคราะห์) สพป.ตราด เขต 1 |
11 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นางสยาม รุ่งหิรัญวัฒน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป.ตราด เขต 1 |
12 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLCด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง
|
นางสาวถนอมพรรณ มารูปหมอก |
โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป.ตราด เขต 1 |
13 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นายวีระพันธ์ เขียวเงิน |
โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป.ตราด เขต 1 |
14 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับปฐมวัย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวกชพร วรรณศิลป์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป.ตราด เขต 1 |
15 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
เข้าร่วมประกวด
|
นายตีรวิทย์ ตรีสัตยตระกูล |
โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป.ตราด เขต 1 |
16 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
เหรียญทอง
|
นางคนึงนิจ รุ่งโรจน์ |
โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป.ตราด เขต 1 |
17 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน
|
นางสาวปวีณา จันทร์เรือง |
โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป.ตราด เขต 1 |
18 |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง
|
นางสาวหัสดาพร ศิลาชัย |
โรงเรียนอนุบาลวัดคลองใหญ่ สพป.ตราด เขต 1 |