ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านวิชาการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนธัญบุรี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายชาลี วัฒนเขจร |
2 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายฐภัทรสกรรจ์ ปุญญธรพัฒนะกุล |
3 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวสุวรรณรัตน์ จันทร์อิ่ม กิติธันยธรณ์ |
4 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางจุฑาภรณ์ กิตติอุดมพร |
5 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวนันทวัน เกิดนอก |
6 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สระบุรี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายสามารถ บวบมี |
7 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวสุพัตรา เกตุสุข |
8 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายนิพัทธ์ กิติพัฒน์มนตรี |
9 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวประภา พิทักษ์ตติวงศ์ |
10 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาววาสนา แสงศรี |
11 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมแนะแนว ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สวนกุหลาบวิทยาลัย ปทุมธานี สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวรุ่งทิวา บูรณ์เจริญ |
12 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
โรงเรียนชัยสิทธาวาส "พัฒน์ สายบำรุง" |
13 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
ว่าที่ร้อยตรีเริงฤทธิ์ ผดุงพันธ์ |
14 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายสมศักดิ์ โกฐาคาน |
15 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายคณพศ ชัยวรรณะ |
16 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนชัยสิทธาวาส "พัฒน์ สายบำรุง" สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาววรัญญา กลิ่นจู |
17 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวพนิดา วิลัยเลิศ |
18 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายเอกชัย ศรีอุดมศักดิ์ |
19 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวศศิเพ็ญ คงสุข |
20 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายวสันต์ เปรมทวี |
21 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดเล็ก ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
โรงเรียนชัยสิทธาวาส "พัฒน์ สายบำรุง" |
22 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม |
23 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวกาญจนา สุขมามอญ |
24 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวกัลยา เที่ยงแท้ |
25 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสายปัญญารังสิต สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวปาณิสรา สิงหพงษ์ |
26 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายยุทธนา กองโค |
27 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายวรวัฒน์ ศีลบุตร |
28 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฏศิลป์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวลภาวัน บัวเทศ |
29 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนซับน้อยเหนือวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นายฐิติกร อยู่สินธุ์ |
30 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาววิจิตตา อำไพจิตต์ |
31 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ผู้ปฏิบัติงานการดูแลช่วยเหลือนักเรียนระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม สพม.เขต 4 (ปทุมธานี สระบุรี) |
นางสาวสุดารัตน์ แก้วสระน้อย |