ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านวิชาการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) |
2 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย สุพรรณบุรี สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางสาวขนิษฐา ปานชา |
3 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางสาวทัศนีย์ วิวัฒน์ชานนท์ |
4 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา ด้านวิชาการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนคงทองวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นายไพฑูรย์ วิเวก |
5 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางสาวอัมพร ชุนถนอม |
6 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา |
7 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบางเลนวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางวรรณี ภิรมย์คำ |
8 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนคงทองวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นายผจญ รุ่งอรุณเลิศ |
9 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม การศึกษาพิเศษเรียนร่วม ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนภัทรญาณวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางนันทวรรณ์ สมทรงแป้น |
10 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
โรงเรียนบางเลนวิทยา |
11 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม (พระตำหนักสวนกุหลาบมัธยม) สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางสาวสุญาดา เฮงชัยโย |
12 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 6 สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นายธีระ อินทร์สว่าง |
13 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบรรหารแจ่มใสวิทยา 7 สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางสาวบุณยนุช อินทร์สวาท |
14 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย บูรณาการ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสงวนหญิง สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางสาวบุญสม ศรีศักดา |
15 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนสามชุกรัตนโภคาราม สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นายกวี โพธิสุธา |
16 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนราชินีบูรณะ สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางสาววันดี พุทธคุณรักษา |
17 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนกำแพงแสนวิทยา สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นายอรรฐพนธ์ ศรีโพธิ์ |
18 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอน ยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ส่งเสริมการใช้นวัตกรรม PLC ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนราชินีบูรณะ สพม.เขต 9 (สุพรรณบุรี นครปฐม) |
นางศิริลักษณ์ ชินช่งจู |