รายงานผู้เป็นตัวแทนเข้าประกวดระดับชาติ

รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ภาคกลางและภาคตะวันออก(การศึกษาพิเศษ)
ณ ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสิงห์บุรี
12-13 มีนาคม 2563

ลำดับ หมวดหมู่ รายการ รางวัล สังกัด ผู้เข้าประกวด
1 ด้านบริหารจัดการ ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ เหรียญเงิน ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดกาญจนบุรี การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสาวอรวรรณ เจือจาน
2 ด้านวิชาการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระยอง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสาววาทินี ป่าจันทร์
3 ด้านวิชาการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดระยอง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางวิลาสินี เอี้ยงกุญชร
4 ด้านวิชาการ สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ เหรียญเงิน การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก ศูนย์การศึกษาพิเศษ ประจำจังหวัดสิงห์บุรี
5 ด้านบริหารจัดการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ ชนะเลิศเหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสาวสุพันณี เชิดฉัน
6 ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ชนะเลิศเหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นายวุฒิชัย ใจนะภา
7 ด้านวิชาการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ ชนะเลิศเหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นายสัณห์สิษฐ์ มรรคธรรมกุล
8 ด้านบริหารจัดการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านบริหารจัดการ เหรียญเงิน ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสุนันฑา ไกรยศ
9 ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ชนะเลิศเหรียญทอง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก ศูนย์การศึกษาพิเศษ ส่วนกลาง
10 ด้านวิชาการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านวิชาการ ชนะเลิศเหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 6 จังหวัดลพบุรี การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางมาลิณี วรปรีชาชนม์
11 ด้านบริหารจัดการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา 6 จังหวัดลพบุรี การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นายกฤษฎา พานย้อย
12 ด้านวิชาการ สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ เหรียญเงิน การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก ศูนย์การศึกษาพิเศษ เขตการศึกษา1 จังหวัดนครปฐม
13 ด้านบริหารจัดการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางร่างกายหรือการเคลื่อนไหวหรือสุขภาพ) ด้านบริหารจัดการ ชนะเลิศเหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดพระนครศรีอยุธยา การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสาวฐิติมา บุญพึ่ง
14 ด้านวิชาการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านวิชาการ รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดระยอง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นายพาหุงทรัพย์ ศรีสันต์
15 ด้านบริหารจัดการ ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ ชนะเลิศเหรียญทอง ศูนย์การศึกษาพิเศษส่วนกลาง การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางนางสมพร หวานเสร็จ
16 ด้านวิชาการ รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ ชนะเลิศเหรียญทอง โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสาวสุคนธา ศรีภา
17 ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ชนะเลิศเหรียญทอง โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางนุชรี หวังนิเวศน์กุล
18 ด้านวิชาการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ ชนะเลิศเหรียญทอง โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางศศธร บำรุง
19 ด้านวิชาการ สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ เหรียญเงิน การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์
20 ด้านวิชาการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสาวพีร์วรางค์ รุ่งโรจณ์สกุล
21 ด้านบริหารจัดการ รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านบริหารจัดการ ชนะเลิศเหรียญทอง โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสาวสุคนธา ศรีภา
22 ด้านวิชาการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาสงเคราะห์ ด้านวิชาการ รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง โรงเรียนพิบูลประชาสรรค์ การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นายพิชญ์ วรรณทวี
23 ด้านบริหารจัดการ ครูผู้สอนยอดเยี่ยมโรงเรียนการศึกษาพิเศษ (บกพร่องทางสติปัญญา) ด้านบริหารจัดการ รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง โรงเรียนระยองปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสุธาทิพย์ เย็นจัตุรัส
24 ด้านบริหารจัดการ รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยม โรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านบริหารจัดการ ชนะเลิศเหรียญทอง โรงเรียนระยองปัญญานุกูล การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก นางสาววราภรณ์ อารีชินรักษ์
25 ด้านวิชาการ สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทโรงเรียนการศึกษาพิเศษ/ศูนย์การศึกษาพิเศษ ด้านวิชาการ เหรียญเงิน การศึกษาพิเศษ ภาคกลางและภาคตะวันออก โรงเรียนเศรษฐเสถียร ในพระราชูปถัมภ์