ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพป.ยะลา เขต 1 |
โรงเรียนบ้านบาโงย |
2 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทประถมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
สพป.ยะลา เขต 1 |
โรงเรียนบ้านอาเหอูโต๊ะ |
3 |
ด้านบริหารจัดการ |
สถานศึกษายอดเยี่ยมประเภทขยายโอกาสทางการศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
สพป.ยะลา เขต 1 |
โรงเรียนบ้านตะโละหะลอ |
4 |
ด้านบริหารจัดการ |
ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
สพป.ยะลา เขต 1 |
นางโซเฟียร์ คลานุรักษ์ |
5 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษาขนาดเล็ก ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านบาโงย สพป.ยะลา เขต 1 |
นางรัตนา ดำทองเสน |
6 |
ด้านบริหารจัดการ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนอนุบาลยะลา สพป.ยะลา เขต 1 |
นายคุปตพงศ์ หนูประสงค์ |
7 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านตะโละซูแม สพป.ยะลา เขต 1 |
นางสาวพลอยไพลิน ลิ้มพงศ์พันธ์ |
8 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ ดนตรี นาฎศิลป์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ สพป.ยะลา เขต 1 |
นายภานุวัฒน์ เนื้อน้อย |
9 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านปุโรง สพป.ยะลา เขต 1 |
นายอภิรักษ์ สำเร |
10 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนบ้านอูเป๊าะ สพป.ยะลา เขต 1 |
นางแวแอเสาะ มะมิง |
11 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนนิบงชนูปถัมภ์ สพป.ยะลา เขต 1 |
นางสาวรุสนี นิตา |
12 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านตะโละซูแม สพป.ยะลา เขต 1 |
นางสาวจิพาวัลย์ ถิระรมย์ |
13 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนบ้านกะตูปะ สพป.ยะลา เขต 1 |
นางสาววิภาวดี มีเลิศ |