ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
รางวัล |
สำนักงาน / โรงเรียน |
ผู้เข้าประกวด |
1 |
ด้านวิชาการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี ด้านวิชาการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ เหรียญทอง |
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ภูเก็ต สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นายอรรถชัย มีสุข |
2 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดกลาง ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนคุระบุรีชัยพัฒนาพิทยาคม สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นายเฉลิม จันทร์พงศ์ |
3 |
ด้านบริหารจัดการ |
ผู้อำนวยการสถานศึกษายอดเยี่ยมระดับมัธยมศึกษาขนาดใหญ่ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีภูเก็ต สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นายปัญญา หัตถิ |
4 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
เหรียญเงิน |
โรงเรียนกระบุรีวิทยา สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นางลักขณา พรมพัตร |
5 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีระนอง สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นางพรพิมล คำนวณศิลป์ |
6 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีระนอง สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นางสุดารัตน์ เนาว์สุวรรณ |
7 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีระนอง สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นางสาวกัญญาลภัส ธีรพิทยานนท์ |
8 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ด้านบริหารจัดการ |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ เหรียญทอง |
โรงเรียนกะปงพิทยาคม สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นางสาวงามชื่น รัตนชัย |
9 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีระนอง สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นางนภัสกร สังข์สี |
10 |
ด้านบริหารจัดการ |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย กิจกรรมนักเรียน ด้านบริหารจัดการ |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียนสตรีระนอง สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นายวรวิทย์ จันทร์ฝาก |
11 |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ครูผู้สอนยอดเยี่ยม Active Teacher ระดับมัธยมศึกษา กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
โรงเรียสตรีภูเก็ต สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นางสาวนิสา พันละภะ |
12 |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม |
ลูกจ้างยอดเยี่ยม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา |
ชนะเลิศเหรียญทอง |
สพม.เขต 14 (พังงา ภูเก็ต ระนอง) |
นายศักดิ์เกษม จันคำ |